ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

...ขอลาสิกขาบท...

4 posters

Go down

...ขอลาสิกขาบท... Empty ...ขอลาสิกขาบท...

ตั้งหัวข้อ  โจรปล้นใจ Mon Mar 30, 2009 5:23 pm

ต้องขออภัยพี่น้องเืพื่อนสมาชิกทุกๆ ท่านที่อาจไม่ได้มาเรียน เชิญด้วยตนเองและขอลากิจชั่วคราว โดยจะให้คณะกรรมการของ ชมรมฯดูแลงานต่อจากผมเพราะตัวเองนั้นจะเข้าบวชเพื่อ ทดแทนเพราะคุณของพ่อแม่
จึงขอเรียนเชิญทุกๆท่านที่ได้อ่านข้อความนี้ด้วยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

...ขอลาสิกขาบท... Rf100
โจรปล้นใจ
โจรปล้นใจ

ขึ้นไปข้างบน Go down

...ขอลาสิกขาบท... Empty ขออนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  ไม้เอกถีบรถเก่า Mon Mar 30, 2009 5:56 pm

ขออนุโมทนาสาธุด้วยนะครับท่านประธานเล็ก แล้วจะบวชสักกี่พรรษาครับท่านประธานเล็ก Very Happy Very Happy
ไม้เอกถีบรถเก่า
ไม้เอกถีบรถเก่า

...ขอลาสิกขาบท... Empty Re: ...ขอลาสิกขาบท...

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Mon Mar 30, 2009 8:04 pm

..ร่วมอนุโมทนาสาธุ...ด้วยเจ้าค่ะ... Razz
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

...ขอลาสิกขาบท... Empty Re: ...ขอลาสิกขาบท...

ตั้งหัวข้อ  khlungcenter Thu Apr 02, 2009 4:53 pm

ร่วมอนุโมทนา ด้วยครับ
khlungcenter
khlungcenter

ขึ้นไปข้างบน