ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ

5 posters

Go down

ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ Empty ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  เจ้าศรีเกศ Thu Mar 19, 2009 8:38 am

ข้าเจ้าคิดว่าชมรมนี้ตั้งมาได้ก็ขวบกว่าแล้ว สมาชิกก็มีไม่น้อย น่าจะมีทริป..ที่ไปช่วยเหลือตามโรงเรียน บ้านพักคนชรา วัดหรือสำนักสงฆ์ โดยการนำสิ่งของไปบริจาคให้ก็น่าจะดีนะคะ เป็นการช่วยเหลือสังคม แต่จะไปที่ไหนข้าเจ้าไม่ค่อยรู้หลอกเพราะข้าเจ้าไม่ใช่คนจันแต่กำเนิด น่าจะเป็นต่อยอดให้ชมรมเป็นที่รู้จักมากขึ้น...นะเจ้าคะ Smile
เจ้าศรีเกศ
เจ้าศรีเกศ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ Empty *....*

ตั้งหัวข้อ  โจรปล้นใจ Thu Mar 19, 2009 8:50 am

ขอขอบพระคุณในข้อเสนอแนะดีๆแบบนี้ ครับตัวอย่างโครงงานแบบนี้เราคิดเอาไว้เนิ่นนาน แล้วครับ
คุณเจ้า ศรีเกศ เพียงแต่ว่าก่อนนี้นี้เราไม่พร้อมในบางเรื่อง บางอย่างที่ไม่ค่อยลงตัวครับ ณ..เวลานี้โดยส่วนผมคิดว่าเราพร้อมแล้วนะครับ ที่เหลือก้เพียงแต่จัดหากิจกรรมดีๆมาช่วยกันสร้างสรรค์ ยังไงก็ต้องขอความร่วมมือจาก เจ้าศรีเกศอีกแรงนะครับ ขอบพระคุณครับ
โจรปล้นใจ
โจรปล้นใจ

ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ Empty Re: ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  เจ้าศรีเกศ Thu Mar 19, 2009 8:59 am

ดีใจจัง.. Very Happy ขอให้มีทริปนี้เร็วๆๆๆนะคะ.....โอมเพี้ยง!
เจ้าศรีเกศ
เจ้าศรีเกศ

ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ Empty Re: ข้าเจ้ามีกิจกรรมมาขอเสนอ....เจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Thu Mar 19, 2009 9:07 am

จัดไปปปปปปปปปปปปปปป
มยุรธุช
มยุรธุช

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Thu Mar 19, 2009 6:54 pm

..เห็นควรด้วยเจ้าค่ะ...จัดไปอย่าให้เสีย...อิอิ

..ลป...(ลืมไป)....ท่านมยุรธุช.......หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก....คิก คิก
Very Happy
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Thu Mar 19, 2009 9:05 pm

ท้าวยายม่อม พิมพ์ว่า:..เห็นควรด้วยเจ้าค่ะ...จัดไปอย่าให้เสีย...อิอิ

..ลป...(ลืมไป)....ท่านมยุรธุช.......หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก....คิก คิก
Very Happy

ได้รับรู้ถึงความจริงใจอย่างแปลกๆ
มยุรธุช
มยุรธุช

ตั้งหัวข้อ  หนุ่มหน้ามน Thu Mar 19, 2009 9:13 pm

เห็นด้วยนะครับ

Cool
หนุ่มหน้ามน
หนุ่มหน้ามน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics