ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รู้มั๊ย 8 อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย คืออาชีพอะไร....

3 posters

Go down

รู้มั๊ย  8  อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย  คืออาชีพอะไร.... Empty รู้มั๊ย 8 อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย คืออาชีพอะไร....

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Sun Mar 08, 2009 3:41 pm

...อ่านแล้วสาวๆ เห็นด้วยรึป่าว......

1.นักปีนเขา...เพราะความใฝ่ฝันของนักปีนเขา คือ จุดสุดยอด และเขามักจะไม่ไปคนเดียว

2.นักยิมนาสติก...ทุกท่าของเขาล้วนมีคะแนนเสมอ เขาอาจจบด้วยท่าตีลังกาหลังเหยียดตรงสองรอบแถมเกลียว อีกครึ่งรอบให้คุณหวาดเสียวเล่น และถ้าคุณได้เจอนักยิมนาสติกลีลาล่ะก็ ว้าว....ว

3.นักกอล์ฟ...เขาสามารถตีได้ถึง 18 หลุม ในวันเดียว

4.นักฟุตบอล...คุณจะเลิกกังวลเรื่องเขาจะยิงเข้าทางปร ะตูหลังไปได้เร้ย..ยยย

5.นักเต้นรำ...เขาจะถามคุณก่อนเสมอว่า"ชอบจังหวะไหนครับ" ถ้าคุณชอบแบบเร่าร้อนก็บอกได้ หรือจะเอาแบบนุ่มนวลเค้าก็จัดให้..

6.นักรักบี้...ลีลาการปล้ำของเขาสะใจอย่าบอกใครเชียว

7.นักว่ายน้ำ...มีให้เลือกหลายท่า ทั้งท่ากบ,ฟรีสไตล์,กรรเชียง หรือท่าหมาตกน้ำ

8.หมอฟัน...เพราะหมอฟันมักจะถามคุณด้วยความห่วงใยเสมอว่า "เจ็บไหมครับ" หรือ "เสียวไหมครับ
...

เอ่อ......พี่ไม่เกี่ยว.........อายุพ้นช่วง.....อิอิ
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ขึ้นไปข้างบน Go down

รู้มั๊ย  8  อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย  คืออาชีพอะไร.... Empty Re: รู้มั๊ย 8 อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย คืออาชีพอะไร....

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Sun Mar 08, 2009 5:01 pm

เฮ้อ.....โล่งอกคราวนี้ไม่ทะลึ่งเท่าที่ควร แต่ออกแนวเกือบๆลามกเลยนะ พี่ท้าวฯ ฟังละคืดลึก แล้วไม่มีอาชีพอาจารย์บ้างเหรอครับ เพราะ "อาจารย์ขาหนูทำไม่เป็นสอนหนูหน่อยนะ "อิอิเห็นใหมทำไม่เป็นก็สอนให้สบายออก ทำไม่ได้เดี๋ยวทำให้ เหอๆ
มยุรธุช
มยุรธุช

รู้มั๊ย  8  อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย  คืออาชีพอะไร.... Empty Re: รู้มั๊ย 8 อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย คืออาชีพอะไร....

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Sun Mar 08, 2009 5:07 pm

มยุรธุช พิมพ์ว่า:เฮ้อ.....โล่งอกคราวนี้ไม่ทะลึ่งเท่าที่ควร แต่ออกแนวเกือบๆลามกเลยนะ พี่ท้าวฯ ฟังละคืดลึก แล้วไม่มีอาชีพอาจารย์บ้างเหรอครับ เพราะ "อาจารย์ขาหนูทำไม่เป็นสอนหนูหน่อยนะ "อิอิเห็นใหมทำไม่เป็นก็สอนให้สบายออก ทำไม่ได้เดี๋ยวทำให้ เหอๆ

คุณท้าวก๊อป..มาให้อ่านเฉยๆ..ถ้าจะลามก..ก็ยกให้คนเขียนแล้วกันย่ะ....แล้วสอนน้องเค้าอีท่าไหนล่ะท่านอาจารย์....น้องเค้าถึงบ๊าย..บาย น่ะ....อิอิ affraid
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Sun Mar 08, 2009 11:28 pm

ท้าวยายม่อม พิมพ์ว่า:
มยุรธุช พิมพ์ว่า:เฮ้อ.....โล่งอกคราวนี้ไม่ทะลึ่งเท่าที่ควร แต่ออกแนวเกือบๆลามกเลยนะ พี่ท้าวฯ ฟังละคืดลึก แล้วไม่มีอาชีพอาจารย์บ้างเหรอครับ เพราะ "อาจารย์ขาหนูทำไม่เป็นสอนหนูหน่อยนะ "อิอิเห็นใหมทำไม่เป็นก็สอนให้สบายออก ทำไม่ได้เดี๋ยวทำให้ เหอๆ

คุณท้าวก๊อป..มาให้อ่านเฉยๆ..ถ้าจะลามก..ก็ยกให้คนเขียนแล้วกันย่ะ....แล้วสอนน้องเค้าอีท่าไหนล่ะท่านอาจารย์....น้องเค้าถึงบ๊าย..บาย น่ะ....อิอิ affraid

ตามกฎหมายแล้วผู้ผลิตและเผยแพร่มีโทษเท่ากันครับ เหอๆ สอนเป็นปกติละครับ
มยุรธุช
มยุรธุช

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Mon Mar 09, 2009 12:14 am

มยุรธุช พิมพ์ว่า:

ตามกฎหมายแล้วผู้ผลิตและเผยแพร่มีโทษเท่ากันครับ เหอๆ สอนเป็นปกติละครับ

..ไหนๆ..ก็เหน็บกันแล้ว..ขอต่ออีกหน่อยนะ..อยากรู้มั๊ย..ว่าทำไมครูถึงไม่อยู่ในอาชีพทั้ง 8 ดังกล่าว..
..ก็สาวๆ..เค้าคงเบื่อมั้ง...เอะอะ...ก็ให้ทำการบ้านควบแบบฝึกหัด ...ทู้กวัน........คิก คิก....
Twisted Evil
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

รู้มั๊ย  8  อาชีพที่สาวๆ อยากแต่งงานด้วย  คืออาชีพอะไร.... Empty 55555อาชีพช่างมั้ง55

ตั้งหัวข้อ  โจรปล้นใจ Mon Mar 09, 2009 7:37 am

แล้วถ้าเป็นอาชีพช่างอย่างผม น่าจะมีสาวชอบมั้งละ...พี่ขา ของหนูทำไม ใช้งานไม่ดีเลย
ช่างบอก....ซ่อมได้ครับ555555
โจรปล้นใจ
โจรปล้นใจ

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Mon Mar 09, 2009 10:47 am

โจรปล้นใจ พิมพ์ว่า: แล้วถ้าเป็นอาชีพช่างอย่างผม น่าจะมีสาวชอบมั้งละ...พี่ขา ของหนูทำไม ใช้งานไม่ดีเลย

..อะไหล่ น่ะ..มีรึป่าว... Laughing
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Mon Mar 09, 2009 10:46 pm

โจรปล้นใจ พิมพ์ว่า: แล้วถ้าเป็นอาชีพช่างอย่างผม น่าจะมีสาวชอบมั้งละ...พี่ขา ของหนูทำไม ใช้งานไม่ดีเลย

..อะไหล่ น่ะ..มีรึป่าว... Laughing
อะไหล่ไข่อะมีปะ
มยุรธุช
มยุรธุช

ขึ้นไปข้างบน